tutar shafi

Agrochemical

  • Diammonium Phosphate | 7783-28-0

    Diammonium Phosphate | 7783-28-0

    Bayanin Kayayyakin Bayanin Samfur: Diammonium Phosphate wani taki ne mai haɗakar da nitrogen da phosphorus. Yana da babban taro da taki mai sauri tare da ƙarancin ƙarfi bayan rushewa. Ya dace da kowane irin amfanin gona da ƙasa, musamman ga amfanin gona na nitrogen da phosphorous. Ana iya amfani da shi azaman ƙari na ciyarwa ga ruminants a cikin kiwo. Aikace-aikace: Ma'ajiya ta taki: Ya kamata a adana samfur a cikin inuwa da wurare masu sanyi. Kar a bari a fallasa shi ...
  • Monoammonium Phosphate | 7722-76-1

    Monoammonium Phosphate | 7722-76-1

    Bayanin Samfura Siffar samfur: Tsarin murabba'in crystal mara launi mara launi. Mai narkewa a cikin ruwa, dan kadan mai narkewa a cikin barasa, wanda ba zai iya narkewa a cikin acetone. Aikace-aikace: Ma'ajiya ta taki: Ya kamata a adana samfur a cikin inuwa da wurare masu sanyi. Kada a bar shi ya fallasa ga rana. Ba za a shafa aikin da danshi ba. Ka'idojin Aiwatar da: Ƙasashen Duniya. Ƙayyadaddun Samfura: Tsarin Tsarin Jikin Abun Abu Mai zafi P2O5%≥ 60.5 61 N%≥ 11.5 12 ...
  • Ammonium Sulfate | 7783-20-2

    Ammonium Sulfate | 7783-20-2

    Bayanin Samfurin Bayanin Samfura: Ba shi da launi ko crystal foda, babu wari.Yana da sauƙin narkewa a cikin ruwa, amma maras narkewa a cikin barasa da acetone. Sauƙaƙan ɗaukar danshi agglomerate, tare da lalata mai ƙarfi da ƙarfi. Yana da hygroscopic, shayar da danshi zuwa guntu bayan ƙarfafawa. Zai iya rushewa gaba ɗaya zuwa ammonia da sulfuric acid lokacin zafi zuwa 513 Degree Celsius a sama. Kuma yana sakin ammonia lokacin da yake amsawa da alkali. Ƙarancin guba, ƙara kuzari ...
  • Potassium Dihydrogen Phosphate | 7778-77-0

    Potassium Dihydrogen Phosphate | 7778-77-0

    Bayanin Samfura Siffar samfur: Ana amfani da shi don kera metaphosphate a masana'antar likita ko masana'antar abinci. ana amfani dashi azaman babban tasiri k da p mahadi taki. yana ƙunshe da abubuwan taki gabaɗaya kashi 86%, ana amfani da shi azaman kayan masarufi don takin N, P da K. Aikace-aikace: Ma'ajiya ta taki: Ya kamata a adana samfur a cikin inuwa da wurare masu sanyi. Kada a bar shi ya fallasa ga rana. Ba za a shafa aikin da danshi ba. Ka'idojin Aiwatar da: Ƙasashen Duniya. ...
  • Potassium Phosphate Tribasic Anhdrous | 7778-53-2

    Potassium Phosphate Tribasic Anhdrous | 7778-53-2

    Bayanin Samfuran Bayanin Samfura: An yi amfani dashi azaman reagent na nazari; Wakilin buffering; Wakilin laushi na ruwa; Kayan wanka; Shiri da tace man fetur. Aikace-aikace: Matsakaicin Halitta Ma'ajiya: Ya kamata a adana samfurin a cikin inuwa da wurare masu sanyi. Kada a bar shi ya fallasa ga rana. Ba za a shafa aikin da danshi ba. Ka'idojin Aiwatar da: Ƙasashen Duniya. Ƙayyadaddun Samfura: Ƙirƙirar Nauyin Kwayoyin Halitta Ƙarƙashin Ruwa Mai Solubility PH darajar,...
  • Cyanophenol (2-CP) | 611-20-1

    Cyanophenol (2-CP) | 611-20-1

    Bayanin Samfura Siffar samfur: Matsakaicin magungunan kashe qwari da sinadarai masu kyau. Aikace-aikacen: Matsakaicin magungunan kashe qwari da sinadarai masu kyau. Kunshin: 25 kgs/bag ko kamar yadda kuka nema. Ajiye: Guji haske, adana a wuri mai sanyi. Ka'idojin Aiwatar da: Ƙasashen Duniya. Ƙayyadaddun Samfura: Bayyanar Abubuwan Bayanin Kashe farin foda Asarar bushewa ≤0.1% Karfe masu nauyi ≤10 ppm Ruwa ≤0.1%
  • Babban Abun Ruwa Mai Soluble Taki

    Babban Abun Ruwa Mai Soluble Taki

    Bayanin Samfurin Bayanin Samfura: Taki mai narkewa mai ruwa mai yawa ruwa ne ko taki mai ƙarfi wanda aka narkar da shi ko kuma an narkar da shi da ruwa kuma ana amfani da shi don ban ruwa da hadi, hadi na shafi, noman ƙasa, jiƙan iri da tsoma saiwoyi. Aikace-aikace: A matsayin Ma'ajiyar taki: Ya kamata a adana samfurin a cikin inuwa da wurare masu sanyi. Kada a bar shi ya fallasa ga rana. Ba za a shafa aikin da danshi ba. Ka'idojin Aiwatar da: Ƙasashen Duniya. ...
  • Algae Powder

    Algae Powder

    Bayanin Kayayyakin Bayanin Samfur: Algae Powder ya ƙunshi carbohydrates, sunadarai da ma'adanai, da dai sauransu. Saboda haka, ana iya amfani dashi azaman ƙari don abincin dabbobi da kaji. Aikace-aikace: A matsayin taki da abubuwan da suke ciyarwa Ajiye: Ya kamata a adana samfur a cikin inuwa da wurare masu sanyi. Kada a bar shi ya fallasa ga rana. Ba za a shafa aikin da danshi ba. Ka'idojin Aiwatar da: Ƙasashen Duniya. Ƙayyadaddun samfur: Ƙayyadaddun Samfuran Algae Foda No 1 ...
  • Chelated Titanium | 65104-06-5

    Chelated Titanium | 65104-06-5

    Bayanin Kayayyakin Bayanin Samfura: 1.Ƙara chlorophyll da Carotenoids a cikin ganye, don haka, haɓaka ƙarfin photosynthesis da 6.05% -33.24%. 2.Enhance catalase,nitrate reductase, azotas aiki da kuma ikon kayyade N a jikin amfanin gona wanda zai iya inganta amfanin gona girma. 3. Ƙara juriya na amfanin gona kamar juriya ga fari, sanyi, ambaliya, cututtuka da kuma yawan zafin jiki. 4.romote amfanin gona don sha nitrogen, phosphorus, potassium, calcium, magnesium da sulfur ...
  • S-Abscisic Acid | 21293-29-8

    S-Abscisic Acid | 21293-29-8

    Bayanin Kayayyakin Bayanin Samfur: Yana iya haɓaka germination na iri da haɓaka samarwa da haɓaka sharar amfanin gona zuwa N,PK,Ca da Mg.Ƙara ƙarfin juriya na amfanin gona. Aikace-aikace: A matsayin mai kula da haɓakar shuka da Ma'ajiya ta taki: Ya kamata a adana samfurin a cikin inuwa da wurare masu sanyi. Kada a bar shi ya fallasa ga rana. Ba za a shafa aikin da danshi ba. Ka'idojin Aiwatar da: Ƙasashen Duniya. Ƙayyadaddun Samfura: Fihirisar Abu...
  • Gibberellic acid | 77-06-5

    Gibberellic acid | 77-06-5

    Bayanin Kayayyakin Bayanin Samfur: Gibberellic Acid wani fili ne na kwayoyin halitta kuma mai sarrafa ci gaban shuka. Yana iya haɓaka haɓaka da haɓaka amfanin gona, sa su girma da wuri, haɓaka yawan amfanin ƙasa da haɓaka inganci. Aikace-aikace: A matsayin mai sarrafa ci gaban shuka Ma'aji: Ya kamata a adana samfurin a cikin inuwa da wurare masu sanyi. Kada a bar shi ya fallasa ga rana. Ba za a shafa aikin da danshi ba. Ka'idojin Aiwatar da: Ƙasashen Duniya. Takaddun Samfura:...
  • 2-Naphthoxyacetic Acid | 120-23-0

    2-Naphthoxyacetic Acid | 120-23-0

    Bayanin Kayayyakin Bayanin Samfur: 2-Naphthoxyacetic Acid shine mai sarrafa ci gaban shuka tare da aikin auxin nazarin halittu na naphthalene, wanda ganyaye da saiwoyin ke sha. Yana iya haɓaka saitin ’ya’yan itace, ta daɗa faɗaɗa ’ya’yan itace, kuma yana iya shawo kan ’ya’yan itace mara tushe; Lokacin amfani da tushen tushen, yana iya haɓaka tushen tushen. Aikace-aikace: A matsayin mai sarrafa ci gaban shuka Ma'aji: Ya kamata a adana samfurin a cikin inuwa da wurare masu sanyi. Kada a bar shi ya fallasa ga rana. Ba za a shafa aikin ba...