tutar shafi

Aspartame | 22839-47-0

Aspartame | 22839-47-0


  • Nau'i:Masu zaki
  • EINECS No.::245-261-3
  • CAS No::22839-47-0
  • Qty a cikin 20' FCL::13.5MT
  • Min. oda::500KG
  • Kunshin:25kg/bag
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bayanin Samfura

    Aspartame shine kayan zaki na wucin gadi maras-carbohydrate, a matsayin mai zaki na wucin gadi, aspartame yana da dandano mai daɗi, kusan babu adadin kuzari da carbohydrates.

    Aspartame shine sau 200 azaman sucrose mai daɗi, ana iya ɗaukar shi gaba ɗaya, ba tare da wani lahani ba, metabolism na jiki. aspartame mai lafiya, dandano mai tsabta. a halin yanzu, an amince da aspartame don amfani a cikin ƙasashe sama da 100, an yi amfani da shi sosai a cikin abin sha, alewa, abinci, samfuran kiwon lafiya da kowane iri.

    FDA ta amince da ita a cikin 1981 don yada busassun abinci, abubuwan sha masu laushi a cikin 1983 don ba da izinin shirye-shiryen aspartame a duniya bayan an amince da ƙasashe da yankuna sama da 100 don amfani, sau 200 na zaƙi na sucrose.

    Aspartame yana da fa'idodi masu zuwa:

    (1) mai aminci, ta Kwamitin Majalisar Dinkin Duniya kan Abubuwan Abincin Abinci kamar matakin GRAS (wanda aka sani da shi azaman lafiya) ga duk Sweeteners a cikin mafi cikakken bincike akan samfuran tsaro na ɗan adam, ya kasance fiye da ƙasashe 100 a duniya, fiye da samfuran 6,000 a cikin da shekaru 19 na nasara gwaninta

    (2) Aspartame ɗanɗanon ɗanɗano mai daɗi na sucrose mai kyau tare da sabo mai kama da mai daɗi, babu ɗaci bayan ɗanɗano da ɗanɗano na ƙarfe, shine mafi kusanci ga ci gaban nasarar mai zaki mai zaki. Aspartame sau 200 mafi zaki fiye da sucrose, ƙaramin adadin a cikin aikace-aikacen zai iya cimma daɗin daɗin da ake so, don haka amfani da abinci da abin sha a madadin aspartame, na iya rage zafi sosai kuma ba zai haifar da ruɓewar haƙori ba.

    (3) Aspartame ko sauran kayan zaki da sukari gauraye tare da tasirin daidaitawa, kamar 2% zuwa 3% a cikin saccharin, saccharin na iya rufe ƙarancin dandano.

    (4)Aspartame da dandano gauraye da kyakkyawan inganci na, musamman ga citrus acidic, lemo, innabi, da dai sauransu, na iya yin ɗanɗano mai ɗorewa, rage adadin kuzarin iska.

    (5) Sunadaran, aspartame za a iya tunawa da jikin bazuwar halitta.

    Amfani:

    1. Abin sha: carbonated kuma har yanzu abin sha mai laushi, ruwan 'ya'yan itace da ruwan 'ya'yan itace, yogurt da sauransu.

    2.Abinci: Chocolate mai zafi da sanyi da abin sha yana hadawa da kayan zaki nan take, daskararre novelty da kayan zaki, cingam, dafaffen zaki, Mint, cakulan, danko da jelly da sauransu.

    3.Pharmaceutical: kwamfutar hannu, sugar-free syrup, powdered mix da effervescent kwamfutar hannu da dai sauransu.

    Siffofin asali na iya inganta laushi da haɓaka launuka ba tare da rufe dandano na halitta ba, kamar yadda a cikin 'ya'yan itatuwa gwangwani.

    Ƙayyadaddun bayanai

    ABUBUWA STANDARD
    BAYYANA FARAR KWANA KO FADA
    ASSAY (A BUSHEN GASKI) 98.00% -102.00%
    DANDANO TSARKI
    TAMBAYAYYA TA MUSAMMAN +14.50°~+16.50°
    MULKI 95.0% MIN
    ARSENIC(AS) Farashin 3PPM
    RASHIN bushewa 4.50% MAX
    SAURAN WUTA 0.20% MAX
    La-ASPARTY-L-PHENYLAINE 0.25% MAX
    PH 4.50-6.00
    L-PHENYLALANINE 0.50% MAX
    KARFE MAI KYAU (PB) Saukewa: 10PPM
    DABI'U 30 MAX
    5-BENZYL-3,6-DIOXO-2-PIPERAZINEACETIC ACID 1.5% MAX
    SAURAN ABUBUWA DAKE DA alaƙa 2.0% MAX
    FLUORID (PPM) 10 MAX
    PH KYAU 3.5-4.5

     

     

     

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba: