tutar shafi

Citronella Oil 8000-29-1

Citronella Oil 8000-29-1


  • Sunan gama gari:Citronella Oil
  • CAS No::8000-29-1
  • Bayyanar ::Ruwan Rawaya Mai Haske
  • Sinadaran::Aldehyde, barasa
  • Alamar Suna:Colorcom
  • Rayuwar Shelf::Shekaru 2
  • Wurin Asalin ::China
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bayanin Samfura

    Citronella Essential Oil ceylon ana samun shi daga kore da dogayen ruwan ciyayi na Cymbopogon winterianus. Baya ga taimakawa tare da tsaftace muhalli ta hanyar kawar da duk wani aiki na ƙwayoyin cuta, yana kuma taimakawa wajen kawar da sauro. Mu muna ɗaya daga cikin mafi kyawun Citronella Essential Oil Manufacturers a Indiya da Babban Masu Bayar da Kayayyaki a cikin Burtaniya, Amurka, da sauran duniya.

    Yadawar wasu mahimman mai yana shimfida kyakkyawan ƙamshi mai daɗi, fure-fure, ƙamshi na 'ya'yan itace wanda ke mamaye ƙamshi marasa daɗi a cikin kewaye da yin sabon yanayi. Kowane ainihin ainihin mai yana samuwa ne daga sassa daban-daban na kamshi. Bayan hakar, ana haɗe mahaɗan ƙamshi da mai mai ɗaukar kaya don samar da gamayya da aka shirya don amfani. Mafi shahararren aikace-aikacen mai mahimmanci shine aromatherapy. Masana'antu suna amfani da mai don yin gaurayawar aromatherapy da turare. Tare da karuwar shaharar mai mai mahimmanci a Indiya a kasuwa saboda yawan fa'idodin da suke samarwa ga jikin ɗan adam, yana da mahimmanci don ƙarin sani game da waɗannan mai na sihiri.

     

    Aikace-aikace:

    Ana amfani dashi don sabulun wanki, wanka, kakin ƙasa, wakili mai tsaftacewa, maganin sauro, maganin kwari, da dai sauransu Yana iya kawar da kumburi, kumburi, rage zafi da damp, ƙara ƙamshi da kuma kawar da itching, bakara, fitar da sauro, tsaftace iska da kawar da wari.

     

    Kunshin:25 kgs/jaka ko kamar yadda kuka nema.

    Ajiya:Ajiye a wuri mai busasshiyar iska.

    An aiwatar da ƙa'idodi:Matsayin Duniya.


  • Na baya:
  • Na gaba: