tutar shafi

Photoluminescent Pigment

  • Green Strontium Aluminate Photoluminescent Pigment

    Green Strontium Aluminate Photoluminescent Pigment

    Bayanin Samfura: PLC jerin ana yin su ta hanyar haɗo pigment na photoluminescent da launin shuɗi mai kyalli, don haka yana da fa'idar fitaccen aikin haskaka haske da launuka iri-iri. Ana samun ƙarin kyawawan launuka a cikin jerin PLC. PLC-G Green samfuri ne a ƙarƙashin jerin PLC, wanda aka yi shi ta hanyar haɗe pigment na photoluminescent (strontium aluminate doped tare da ƙasa mai wuya) da kuma launin kore mai kyalli. Yana da babban haske da launuka masu haske. Yana da kalar aperance na kore da haske c...
  • Yellow Strontium Aluminate Photoluminescent Pigment

    Yellow Strontium Aluminate Photoluminescent Pigment

    Bayanin Samfura: PLC jerin ana yin su ta hanyar haɗo pigment na photoluminescent da launin shuɗi mai kyalli, don haka yana da fa'idar fitaccen aikin haskaka haske da launuka iri-iri. Ana samun ƙarin kyawawan launuka a cikin jerin PLC. PLC-Y Yellow samfuri ne a ƙarƙashin jerin PLC, wanda aka yi shi ta hanyar haɗe pigment na photoluminescent (strontium aluminate doped tare da ƙasa mara nauyi) da launin ruwan rawaya mai kyalli. Yana da launi na rana na rawaya da launin rawaya mai haske, tare da girman hatsi D50 na 25 ~ ...
  • Blue Strontium Aluminate Photoluminescent Pigment

    Blue Strontium Aluminate Photoluminescent Pigment

    Bayanin Samfura: PLC jerin ana yin su ta hanyar haɗo pigment na photoluminescent da launin shuɗi mai kyalli, don haka yana da fa'idar fitaccen aikin haskaka haske da launuka iri-iri. Ana samun ƙarin kyawawan launuka a cikin jerin PLC. PLC-B Blue samfuri ne a ƙarƙashin jerin PLC, wanda aka yi shi ta hanyar haɗe pigment na photoluminescent (strontium aluminate doped tare da ƙasa mara nauyi) da shuɗi mai kyalli. Yana da launi na rana na shuɗi da launin shuɗi mai haske, tare da girman hatsi D50 na 25 ~ 35um. ...
  • Strontium mai launi Aluminate Photoluminescent Pigment

    Strontium mai launi Aluminate Photoluminescent Pigment

    Bayanin Samfura: PLC jerin ana yin su ta hanyar haɗo pigment na photoluminescent da launin shuɗi mai kyalli, don haka yana da fa'idar fitaccen aikin haskaka haske da launuka iri-iri. Ana samun ƙarin kyawawan launuka a cikin jerin PLC. PLC haske a cikin duhu foda kuma sun hada da ja, rawaya, kore, purple, blue, orange da kuma fure-pink launi. Launukan da suke haskakawa sun yi kama da launin rana. Mun yarda da gyare-gyaren launi. Kayan jiki: Girma (g/cm3) 3.4 Bayyanar ...
  • Strontium Aluminate Photoluminescent Pigment

    Strontium Aluminate Photoluminescent Pigment

    Bayanin Samfura: PL-YG shine strontium aluminate tushen pigment na photoluminescent, tare da launi mai haske na rawaya mai haske da launi mai haske na launin rawaya. Mu pigment ne ba rediyoaktif, ba mai guba, sosai weatherproof, sosai chemically barga kuma tare da dogon shiryayye rayuwa na 15 shekaru. Dukiyar jiki: CAS No.: 12004-37-4 Density (g/cm3) 3.4 Bayyanar Soyayyen foda Rana Launi Haske rawaya mai haske Launi Rawaya-kore PH Darajar 10-12 Molecular ...