Molded Pulp
Bayanin samfur:
Ana yin samfuran gyare-gyaren ɓangaren ɓangaren litattafan almara daga ɗanyen ɓangaren litattafan almara, kamar bamboo, bagasse, reed, shinkafa da bambaro masara. An shirya samfuran ƙarshe tare da kore na musamman, ƙananan carbon da fasaha na sake amfani da su, kuma ana amfani da su sosai a fagen kare muhalli mara gurɓatacce kamar akwatunan abincin rana da kwantena masu ɗaukar abinci da sauri. Colorcom asalin ɓangaren litattafan almara na musamman ne don tsafta, ƙarfin ɗaurin ciki mai ƙarfi da ƙaƙƙarfan lalacewa, kuma ya yi fice a fagen kayan maye gurbin filastik (kayan abinci).
Aikace-aikacen samfur:
Ana amfani da samfuran sosai a cikin liyafar cin abinci na iyali, wuraren cin abinci, yin burodi, abinci mai sauƙi da sauran filayen.
Kunshin:25 kgs/jaka ko kamar yadda kuka nema.
Ajiya:Ajiye a wuri mai busasshiyar iska.
Matsayin Gudanarwa:Matsayin Duniya.