tutar shafi

Ciwon Kabewa Yana Cire 45% Fatty Acid

Ciwon Kabewa Yana Cire 45% Fatty Acid


  • Sunan gama gari:Cucurbita maxima Duch.
  • Bayyanar:launin rawaya foda
  • Qty a cikin 20' FCL:20MT
  • Min. Oda:25KG
  • Sunan Alama:Colorcom
  • Rayuwar Shelf:Shekaru 2
  • Wurin Asalin:China
  • Kunshin:25 kgs/jakar ko kamar yadda kuka nema
  • Ajiya:Ajiye a wuri mai busasshiyar iska
  • An aiwatar da ƙa'idodi:Matsayin Duniya
  • Ƙayyadaddun samfur:45% fatty acid
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bayanin samfur:

    Bayanin Samfura:

    Detoxification: Ya ƙunshi bitamin da pectin. Pectin yana da kyawawan abubuwan tallatawa, wanda zai iya ɗaure da kawar da gubobi na ƙwayoyin cuta da sauran abubuwa masu cutarwa a cikin jiki, kamar gubar, mercury da abubuwan rediyoaktif a cikin ƙarfe mai nauyi, kuma yana iya taka rawar detoxification;

    Kare mucosa na ciki da taimakawa narkewa: pectin da ke cikin kabewa kuma yana iya kare mucosa na ciki daga rashin kuzarin abinci, inganta warkar da ulcer, kuma ya dace da marasa lafiya da cututtukan ciki. Abubuwan da ke ƙunshe a cikin kabewa na iya inganta ƙwayar bile, ƙarfafa motsin ciki, da kuma taimakawa wajen narkewar abinci;

    Rigakafi da maganin ciwon sukari da rage sukarin jini: Kabewa yana da wadatar cobalt, wanda zai iya kunna metabolism na jikin mutum, inganta aikin hematopoietic, da shiga cikin hadakar bitamin B12 a jikin mutum. Yana da mahimmancin alama ga ƙwayoyin tsibiri na pancreatic na ɗan adam. yana da tasirin warkewa na musamman;

    Kawar da carcinogens: Kabewa na iya kawar da tasirin maye gurbi na carcinogen nitrosamines, yana da tasirin cutar kansa, kuma yana iya taimakawa wajen dawo da ayyukan hanta da koda, da haɓaka haɓakar hanta da ƙwayoyin koda;

    Haɓaka girma da haɓakawa: Kabewa yana da wadata a cikin zinc, wanda ke shiga cikin haɗin haɗin acid nucleic da furotin a cikin jikin ɗan adam, wani abu ne na asali na hormones cortex na adrenal, kuma abu ne mai mahimmanci ga haɓakar ɗan adam da haɓakawa. Danyen kabewa tsaba na iya sauƙaƙa alamun prostatitis. Prostatitis na yau da kullun cuta ce ta namiji mai taurin kai. Amma ba tare da magani ba. Kwayoyin kabewa suna da arha, inganci da aminci don ɗauka, kuma sun cancanci gwaji ga marasa lafiya da ke da prostatitis na yau da kullun (ko hyperplasia), amma ingancinsu na dogon lokaci yana buƙatar ƙarin tabbaci.

    Kwayoyin kabewa suna da tasiri mai kyau akan kashe ƙwayoyin cuta na ciki (kamar pinworms, hookworms, da sauransu). Hakanan yana da sakamako mai kyau na kisa akan schistosomiasis, kuma shine zaɓi na farko don schistosomiasis. Nazarin Amurka ya gano cewa cin kusan gram 50 na 'ya'yan kabewa a rana na iya yin rigakafi da magance cututtukan prostate yadda ya kamata. Wannan shi ne saboda aikin glandan prostate don fitar da hormones ya dogara ne akan fatty acid, kuma tsaba na kabewa suna da wadata a cikin acid fat, wanda zai iya sa glandan prostate yayi aiki sosai. Abubuwan da ke aiki a cikinta na iya kawar da kumburi a farkon matakin prostatitis kuma suna hana ciwon daji na prostate. Kabewa tsaba suna da arziki a cikin pantothenic acid, wanda zai iya sauke angina hutawa kuma yana da tasirin rage karfin jini.


  • Na baya:
  • Na gaba: