tutar shafi

Sodium Nitrite | 7632-00-0

Sodium Nitrite | 7632-00-0


  • Sunan samfur:Sodium nitrite
  • Wani Suna: /
  • Rukuni:Fine Chemical-Inorganic Chemical
  • Lambar CAS:7632-00-0
  • EINECS Lamba:231-555-9
  • Bayyanar:Farin Crystal
  • Tsarin kwayoyin halitta:NaNO2
  • Sunan Alama:Colorcom
  • Rayuwar Shelf:Shekaru 2
  • Wurin Asalin:China.
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Ƙayyadaddun samfur:

    Abu

    Matsayi Mai Tsabta

    Dry Powder Grade

    Matsayin cancanta

    Sodium nitrite ≥99.3% ≥98.5% ≥98.0%
    Danshi ≤1.0% ≤0.2% ≤2.5%
    Abubuwan da Ba Ya Solubale Ruwa (Akan Busassun Tushen) ≤0.02% ≤0.20% ≤0.1%
    Chloride (Akan bushewa) ≤0.03% ≤0.10% -
    Sodium Nitrate (Akan bushewa) ≤0.6% ≤0.8% ≤1.9%
    Sabuntawa - 95 -

     

     

    Abu

    High Tsabtace Low Chlorine Grade

    Low Chlorine Busasshen Foda Grade

    Matsayin cancanta

    Sodium nitrite ≥99.3% ≥99.5% ≥98.0%
    Danshi ≤2.0% ≤0.2% ≤2.5%
    Abun da Ba Ya Soluwa Ruwa ≤0.02% ≤0.02% ≤0.1%
    Chloride (Akan bushewa) ≤0.02% ≤0.02% -
    Sodium Nitrate (Akan bushewa) ≤0.8% ≤0.8% -

     

    Abu Matsayin Abinci
    Sodium nitrite ≥99.0%
    Abubuwan Abun da Ba Ya Solubale Ruwa (Akan Busassun Tushen) ≤0.05%
    Arsenic (AS) ≤2.0mg/kg
    Karfe mai nauyi (Pb) ≤20mg/kg
    Jagora (Pb) ≤10.0mg/kg

    Bayanin samfur:

    (1) sodium nitrite na yau da kullun: farin lu'ulu'u masu kyau, ko rawaya mai haske.

    (2) Dry foda sodium nitrite: farin crystal, babu lumps, sako-sako da. Specific nauyi 2.168, mara wari, ɗan gishiri kaɗan, sauƙi mai sauƙi, sauƙi mai narkewa a cikin ruwa, wurin narkewa na 271 ° C, zafin jiki na bazuwar 320 ° C, oxidative da ragewa. Sannu a hankali oxygenated zuwa sodium nitrate a cikin iska, mai sauƙin samar da mahadi na nitrogen tare da ƙungiyoyin amino a ƙananan zafin jiki.

    (3) Matsayin abinci Sodium Nitrite fari ne ko ɗan rawaya rhombohedral crystal ko foda, tsarin kwayoyin halitta NaNo2, ma'anar narkewa 271 ° C, ɗan gishiri mai sauƙi, mai sauƙi ga deliquesce, mai narkewa cikin ruwa, maganin ruwa shine alkaline, a cikin iska na iya zama sannu a hankali. oxidized a cikin sodium nitrate.

    Aikace-aikace:

    (1) Yafi amfani da albarkatun kasa don masana'anta nitro mahadi, azo dyes, da dai sauransu, mordant ga masana'anta rini, bleaching wakili, kazalika da karfe zafi magani wakili, ciminti farkon ƙarfi wakili da anti-kankara wakili.

    (2) Matsayin abinci Sodium nitrite ana amfani da shi azaman mai canza launi a sarrafa nama. Ana ƙara shi a cikin abinci bisa ga ƙa'idodi, amma yawan cin abinci zai haifar da lahani ga jikin ɗan adam.

    Kunshin: 25 kgs/bag ko kamar yadda kuka nema.

    Ajiye: Ajiye a wuri mai busasshiyar iska.

    Matsayin Gudanarwa: Matsayin Duniya.


  • Na baya:
  • Na gaba: