299-29-6 | Gluconate
Bayanin Samfura
Iron (II) gluconate, ko ferrous gluconate, wani baƙar fata fili ne da ake amfani da shi azaman ƙarin ƙarfe. Ita ce gishirin ƙarfe (II) na gluconic acid. Ana sayar da shi a ƙarƙashin sunaye irin su Fergon, Ferralet, da Simron. Ferrous gluconate ana amfani dashi sosai a cikin maganin anemia hypochromic. Yin amfani da wannan fili idan aka kwatanta da sauran shirye-shiryen baƙin ƙarfe yana haifar da amsawar reticulocyte mai gamsarwa, yawan amfani da ƙarfe mai yawa, da karuwa a kullum a cikin haemoglobin cewa matakin al'ada yana faruwa a cikin ɗan gajeren lokaci. zaitun baki. Ana wakilta ta da alamar abinci E lamba E579 a Turai. Yana ba da launin jet baƙar fata iri ɗaya ga zaitun.
Ƙayyadaddun bayanai
ITEM | STANDARD |
Bayani | Cika Bukatun |
Assay (Ya dogara da tushen bushe) | 97.0% ~ 102.0% |
Ganewa | AB(+) |
Asarar bushewa | 6.5% ~ 10.0% |
Chloride | 0.07% Max. |
Sulfate | 0.1% Max. |
Arsenic | 3pm Max. |
PH (@ 20 deng c) | 4.0-5.5 |
Yawan yawa (kg/m3) | 650-850 |
Mercury | 3pm Max. |
Jagoranci | 10ppm Max. |
Rage Sugar | Babu Jan Hazo |
Najasa maras tabbas | Cika buƙatun |
Jimlar Ƙididdiga Aerobic | 1000/g Max. |
Jimlar Molds | 100/g Max. |
Jimlar Yisti | 100/g Max. |
E-Coli | Babu |
Salmonella | Babu |