Jan Yeast Shinkafa
Ƙayyadaddun samfur:
Jan yisti shinkafa, ko monascus purpureus, yisti ne da ake nomawa akan shinkafa. An yi amfani da shi azaman abincin abinci a yawancin ƙasashen Asiya kuma a halin yanzu ana amfani dashi azaman kari na sinadirai waɗanda aka ɗauka don sarrafa matakan cholesterol. An yi amfani da shi a China sama da shekaru dubu, shinkafa jajayen yisti a yanzu ta sami hanyarta ga masu amfani da Amurka suna neman madadin maganin statin.
Halaye:
1. Sauti photosability
Jan yisti shinkafa yana tsaye tare da haske; Kuma maganin barasa yana da ƙarfi sosai a cikin hasken ultraviolet amma tint ɗinsa zai raunana a cikin hasken rana mai ƙarfi.
2. Tsaya tare da ƙimar pH
Maganin barasa na jan yisti shinkafa har yanzu ja ne lokacin da ƙimar pH ta kasance 11. Launin maganin ruwan sa yana juyawa ne kawai a ƙarƙashin yanayin acid mai ƙarfi ko alkali mai ƙarfi.
3. Sautin zafi juriya
An sarrafa shi a ƙasa da 120 ° C na minti sittin, launi na maganin ruwa ba ya juya a fili. Ana iya ganin cewa maganin ruwa yana da ƙarfi sosai a ƙarƙashin yanayin sarrafa kayan nama.
Aikace-aikace:Jan Yeast Shinkafa Domin Tallafawa Kayan Aiki Da Dilution
Kunshin:25 kgs/jaka ko kamar yadda kuka nema.
Ajiya:Ajiye a wuri mai busasshiyar iska.
An cire ma'auni:Matsayin Duniya.